ผู้เขียน หัวข้อ: สีร้านค้า ที่ถูกโฉลก  (อ่าน 2782 ครั้ง)

my_mint_mint

• บุคคลทั่วไป
สีร้านค้า ที่ถูกโฉลก
« เมื่อ: มีนาคม 12, 2010, 03:30:26 PM »
ดิชั้นเกิดวันศุกร์ค่ะ (คือเป็นเวลาตีสามของวันเสาร์) แล้วกำลังจะเปิดร้านขายเสื้อผ้าค่ะ อยากทราบว่าควรจะทาสีร้านสีอะไรคะ ถึงจะถูกโฉลก และเป็นมงคลกับร้านค่ะ ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ A.TOM

• Full Member
Re: สีร้านค้า ที่ถูกโฉลก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2010, 09:45:14 PM »
ลองเข้าไปตั้งกระทู้ที่หัวข้อ  เรื่องศาสตร์ฮวงจุ้ย  นะคะ
ส่วนด้านล่างนี้เป็นข้อมูลเบี้องต้นที่จะต้องใช้ค่ะ 
1 ขออนุญาตเจ้าของบ้านแล้วหรือยัง?
2 ประกอบอาชีพอะไร ?
สุดท้าย แล้วอย่าลืมแนบแปลนของร้าน ให้ด้วยนะคะ

น่าจะได้คำตอบเร็วกว่ามาตั้งกระทู้ในนี้นะคะ เอาใจช่วยค่ะ   ;)